Yadda za a zabi mutum-mutumi mai tsabtace taga mai kyau

Tsaftace gilashin waje yana ɗaukar lokaci da aiki mai tsanani, kuma abu mafi mahimmanci shi ne cewa ba shi da lafiya.Domin tsaftace gilashin gaba ɗaya, mutane sukan tsaya a gefen sill ɗin taga wanda ba shakka yana da haɗari.Saboda haka yana da kyau a zabi mutum-mutumi mai tsabtace taga mai kaifin baki.Anan akwai wasu nasihu game da yadda ake zaɓar babban mutum-mutumi mai tsaftace gilashi.

Yadda za a zabi mutum-mutumi mai tsabtace taga mai kyau
Yadda ake zabar robot mai tsabtace taga mai kyau (2)

Ƙarfin Adsorption

Zaɓi robot mai tsaftace taga tare da talla mai ƙarfi.Lokacin tsaftace taga, idan adsorption ya fi ƙarfi, to ana iya sanya mai tsabtace tagar robot akan gilashin wanda ya fi aminci kuma yana iya goge gilashin mafi tsabta.Idan adsorption na robot mai tsabtace gilashi bai da ƙarfi sosai, zai yi sauƙi faɗuwa kuma ba zai iya goge taga mai tsabta ba.

Adsorb akan gilashi yayin gazawar wutar lantarki

Abu mafi mahimmanci game da tsabtace windows masu tsayi shine aminci.Idan gazawar wutar lantarki ba zato ba tsammani, robot tsaftacewa ta taga har yanzu ana iya tallata shi akan gilashin, maimakon faduwa, wanda babu shakka yana ƙaruwa da aminci.

Yadda ake zabar robot mai tsabtace taga mai kyau (3)
Yadda ake zabar robot mai tsabtace taga mai kyau (4)
Yadda ake zabar robot mai tsabtace taga mai kyau (5)

Tufafin tsaftacewa mai inganci

Lokacin da muka zaɓi mutum-mutumi mai tsaftace gilashi, ba za a iya watsi da zanen tsaftacewa ba.Da fatan za a tabbatar da zaɓin zane mai tsabta da aka yi da ƙananan microfiber mai inganci kuma tare da ƙarfin ƙaƙƙarfan ƙazanta don a iya goge gilashin da yawa.

Babban ɗaukar hoto

Lokacin zabar mutum-mutumi mai tsabtace taga, tabbatar da zaɓar mutum-mutumi mai tsabtace gilashi tare da babban tsaftacewa da ɗaukar hoto.Akwai robots masu tsabta da yawa a kasuwa tare da tsara hanya mai hankali, wanda zai iya goge dukkan gilashin gaba ɗaya a lokaci ɗaya.A al'ada akwai nau'ikan hanyar aiki guda uku.Yanayin N, Yanayin Z, Yanayin N+Z.

N Yanayin yana tsaftace tagogi daga gefen sama zuwa ƙasa.

Yanayin Z yana tsaftace tagogi daga hagu zuwa dama.

Yanayin N+Z shine haɗin yanayin N da yanayin Z.

Yadda ake zabar robot mai tsabtace taga mai kyau (6)
Yadda ake zabar mutum-mutumi mai tsabtace taga mai kyau (7)
Yadda ake zabar mutum-mutumi mai tsabtace taga mai kyau (8)

Dogon isa na USB

Lokacin zabar robot tsabtace taga, tsayin kebul yana da mahimmanci.igiyoyi sun haɗa da kebul na wuta, kebul na adafta da kebul na tsawo.A halin yanzu tagogi da yawa suna da tsayi, musamman tagogin ƙasa zuwa rufi.Idan kebul ɗin bai daɗe ba, ba za a iya taɓa saman gilashin da gogewa ba kuma ba za a iya tsaftace wajen taga ba.Don haka ya zama dole a sami robot mai tsaftacewa ta taga mai wayo tare da dogon isasshiyar kebul don tabbatar da cewa ana iya gogewa da tsaftace ko'ina.


Lokacin aikawa: Juni-03-2019